IVGM125KHP3G1
125kW | Điện áp cao | ba pha
Ivgm125khp3g1 (1)
Ivgm125khp3g1 (1)
Oms Grid To Off Grid Transfer
0 ms
0 ms Chuyển từ lưới sang lưới
Supports Single Phase Three Phase Output
Một pha/ba pha
Hỗ trợ đầu ra một pha/ba pha
Pid
Chức năng PID
Chức năng phục hồi PID chủ động cho hiệu suất năng lượng dài hạn
Wifi
ỨNG DỤNG FSolar
Giám sát từ xa thông qua ứng dụng FSolar
Parallel
Song song tối đa
Tối đa 12 đơn vị song song
2x Pv Input Oversizing
2X
Đầu vào PV 2x Quá khổ
Dual Independent Batteries
Pin kép độc lập
Pin kép độc lập cho hoạt động năng lượng cao ổn định
Wide Grid Standard Compatibility
Lưới tiêu chuẩn
Khả năng tương thích tiêu chuẩn lưới rộng
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật chi tiết của IVGM125KHP3G1
Người mẫu IVGM125KHP3G1
Công suất đầu vào/đầu ra AC định mức 125kW
Công suất đầu vào/đầu ra Max.AC 137kVA
Dải điện áp pin 160~1000Vdc
Tần số AC định mức 220/380.230/400Vac (-20%~+15%)
Cấp độ bảo vệ IP66
Nhiệt độ hoạt động -40 đến 60°C (giảm nhiệt độ >45°C)
Warrenty 10 năm
Đặc trưng
Dual Independent Batteries
Pin kép độc lập
Bigger7hd Screen,smarter,control
Màn hình HD 7"
Tou
TOU
Ip66
IP66
Reverse Current Protection
Bảo vệ dòng điện ngược
Supports Single Phase Input, Three Phase Output
Đầu vào một pha, đầu ra ba pha
Khả năng mở rộng hệ thống vượt trội
10,5kwh
Dung lượng pin đơn vị
157,5kWh
Khả năng mở rộng cao Năng lượng lên tới 157,5kWh.
Cái gì is IVGM125KHP3G1
Xem thêm ▼
0ms Switching
0 ms
Tốc độ truyền 0 ms cho phép chuyển đổi liền mạch giữa hoạt động nối lưới và không nối lưới
10 MPPT
10 MPPT (45A mỗi cái) 20 dây
10 Mppts (45a Each) 20 Strings
Active Pid Recovery Function
Chức năng khôi phục Pid hoạt động
Nó giúp giảm tổn thất điện năng liên quan đến PID trong các mô-đun PV, duy trì hiệu suất phát điện mặt trời lâu dài cao hơn cho hệ thống biến tần 125kW.